ದತ್ತಾಂಶ ವರದಿ Kantesti Ltd · UK
Kantesti Lab Insights: 2026ರ ಮೊದಲಾರ್ಧ
2026-01-01 ಮತ್ತು 2026-06-30 ನಡುವೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾದ 386,742 ಅನಾಮಧೇಯ ರಕ್ತ ಪರೀಕ್ಷೆ ವರದಿಗಳು ಏನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.
- 386,742 ವರದಿಗಳು
- 53 ಮಾರ್ಕರ್ಗಳು
- 162 ದೇಶಗಳು
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರಿಶೀಲನೆ: 2026-11-05
- 386,742 ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ವರದಿಗಳು
- 53 ಹೋಲಿಸಿದ ಮಾರ್ಕರ್ಗಳು
- 162 ದೇಶಗಳು
- 94.7% ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗೆ ಮೌಲ್ಯವಿರುವ ವರದಿಗಳು
- 83 ವಿವರಣೆಗಳ ಭಾಷೆಗಳು
ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳು
ಗಮನ ಸೆಳೆಯುವುದು
-
ಆಗಾಗ್ಗೆ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗೆ
146,126 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ 35.3%ರಲ್ಲಿ ವಿಟಮಿನ್ D (25-OH) ಫಲಿತಾಂಶ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗಿತ್ತು: 34.3% ಕೆಳಗೆ ಮತ್ತು 1.0% ಮೇಲೆ.
ವಿಟಮಿನ್ D (25-OH) 25(OH)D
-
ಎರಡನೇ ಅತ್ಯಧಿಕ
238,946 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ 33.0%ರಲ್ಲಿ LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಫಲಿತಾಂಶ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗಿತ್ತು: 1.0% ಕೆಳಗೆ ಮತ್ತು 32.0% ಮೇಲೆ.
LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ LDL-C
-
ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಪುರುಷರ ನಡುವಿನ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯತ್ಯಾಸ
ಗಾಮಾ-ಗ್ಲುಟಮಿಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರೇಸ್: ಪುರುಷರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ 16.7% ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಇದ್ದವು, ಮಹಿಳೆಯರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ 8.9% ಮಾತ್ರ (1.9 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ).
ಗಾಮಾ-ಗ್ಲುಟಮಿಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರೇಸ್ GGT
-
ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆ
231,176 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ, LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟು ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಎರಡೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿದ್ದವುಗಳಲ್ಲಿ, 17.0%ರಲ್ಲಿ ಎರಡೂ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಇದ್ದವು.
LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ LDL-C ಒಟ್ಟು ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ TC
ಶ್ರೇಯಾಂಕ
ಆಗಾಗ್ಗೆ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗಿರುವ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
ಲ್ಯಾಬ್ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿತ ಉಲ್ಲೇಖ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಅಥವಾ ಮೇಲೆ ಫಲಿತಾಂಶವಿದ್ದ ವರದಿಗಳ ಪಾಲು. 500 ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ವರದಿಗಳಿರುವ ಮಾರ್ಕರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಪಾಲಿರುವ 10 ಮಾರ್ಕರ್ಗಳು.
- ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ
- ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ
- 1ವಿಟಮಿನ್ D (25-OH) 25(OH)D 35.3%
- 2LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ LDL-C 33.0%
- 3ಒಟ್ಟು ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ TC 31.1%
- 4ನಾನ್-HDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ non-HDL-C 28.0%
- 5ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫೆರಿನ್ ಶುದ್ಧತ್ವ TSAT 26.0%
- 6ಫೆರಿಟಿನ್ FER 25.8%
- 7ಸೀರಮ್ ಕಬ್ಬಿಣ Fe 24.9%
- 8C-ರಿಯಾಕ್ಟಿವ್ ಪ್ರೋಟೀನ್ CRP 24.1%
- 9ಟ್ರೈಗ್ಲಿಸರೈಡ್ಗಳು TG 22.2%
- 10ಹೈ-ಸೆನ್ಸಿಟಿವಿಟಿ CRP hs-CRP 22.0%
| ಮಾರ್ಕರ್ | ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ವರದಿಗಳು | ಕೆಳಗೆ % | ಮೇಲೆ % | ಹೊರಗೆ % |
|---|---|---|---|---|
| ವಿಟಮಿನ್ D (25-OH) | 146,126 | 34.3% | 1.0% | 35.3% |
| LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ | 238,946 | 1.0% | 32.0% | 33.0% |
| ಒಟ್ಟು ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ | 236,036 | 1.0% | 30.1% | 31.1% |
| ನಾನ್-HDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ | 234,393 | 1.0% | 27.0% | 28.0% |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫೆರಿನ್ ಶುದ್ಧತ್ವ | 120,342 | 21.7% | 4.3% | 26.0% |
| ಫೆರಿಟಿನ್ | 115,217 | 19.8% | 6.0% | 25.8% |
| ಸೀರಮ್ ಕಬ್ಬಿಣ | 116,302 | 20.7% | 4.2% | 24.9% |
| C-ರಿಯಾಕ್ಟಿವ್ ಪ್ರೋಟೀನ್ | 116,079 | ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ | 24.1% | 24.1% |
| ಟ್ರೈಗ್ಲಿಸರೈಡ್ಗಳು | 224,938 | 2.0% | 20.2% | 22.2% |
| ಹೈ-ಸೆನ್ಸಿಟಿವಿಟಿ CRP | 52,517 | ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ | 22.0% | 22.0% |
— ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ 50ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ವರದಿಗಳು
ಲಿಂಗದ ಪ್ರಕಾರ
ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಪುರುಷರ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು
ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಪುರುಷರ ನಡುವೆ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗಿನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಪಾಲು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಭಿನ್ನವಾಗಿರುವ ಮಾರ್ಕರ್ಗಳು. ಪ್ರತಿ ಬಾರ್ ಜೋಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾಲಿರುವ ಗುಂಪು ಮೊದಲು ಬರುತ್ತದೆ.
- ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ
- ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ
-
ಗಾಮಾ-ಗ್ಲುಟಮಿಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರೇಸ್ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ1.9 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
ಪುರುಷರು 16.7%ಮಹಿಳೆಯರು 8.9% -
ಫೆರಿಟಿನ್ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ1.8 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
ಪುರುಷರು 7.9%ಮಹಿಳೆಯರು 4.5% -
ಯೂರಿಕ್ ಆಮ್ಲಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ1.7 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
ಪುರುಷರು 19.9%ಮಹಿಳೆಯರು 11.5% -
ಅಲನೈನ್ ಅಮಿನೋಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರೇಸ್ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ1.6 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
ಪುರುಷರು 17.9%ಮಹಿಳೆಯರು 11.4% -
ಫೆರಿಟಿನ್ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ1.6 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
ಮಹಿಳೆಯರು 23.6%ಪುರುಷರು 15.2%
| ಮಾರ್ಕರ್ | ದಿಕ್ಕು | ಮಹಿಳೆಯರು | ಪುರುಷರು | ಅನುಪಾತ |
|---|---|---|---|---|
| ಗಾಮಾ-ಗ್ಲುಟಮಿಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರೇಸ್ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ | 8.9% | 16.7% | 1.9 |
| ಫೆರಿಟಿನ್ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ | 4.5% | 7.9% | 1.8 |
| ಯೂರಿಕ್ ಆಮ್ಲ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ | 11.5% | 19.9% | 1.7 |
| ಅಲನೈನ್ ಅಮಿನೋಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರೇಸ್ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ | 11.4% | 17.9% | 1.6 |
| ಫೆರಿಟಿನ್ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ | 23.6% | 15.2% | 1.6 |
ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಕಾರ
ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಕಾರ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು
ವಯಸ್ಸಿನ ಗುಂಪುಗಳ ನಡುವೆ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗಿನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಪಾಲು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಭಿನ್ನವಾಗಿರುವ ಮಾರ್ಕರ್ಗಳು. ಪ್ರತಿ ಬಾರ್ ಜೋಡಿಯೂ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಪಾಲಿರುವ ವಯಸ್ಸಿನ ಗುಂಪನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.
- ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ
- ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ
-
ಅಂದಾಜು ಗ್ಲೋಮೆರುಲಾರ್ ಶೋಧನೆ ದರಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ3.4 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
70+ 34.7%18–29 10.3% -
ಕ್ರಿಯಾಟಿನಿನ್ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ3.2 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
18–29 5.9%70+ 1.9% -
ಕ್ರಿಯಾಟಿನಿನ್ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ2.3 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
70+ 16.3%18–29 7.1% -
ಉಪವಾಸ ರಕ್ತದ ಸಕ್ಕರೆಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ2.0 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
70+ 28.1%18–29 14.0% -
HbA1cಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ1.9 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ
70+ 29.2%18–29 15.1%
| ಮಾರ್ಕರ್ | ದಿಕ್ಕು | ಅತ್ಯಧಿಕ ವಯಸ್ಸಿನ ಗುಂಪು | ಅತ್ಯಲ್ಪ ವಯಸ್ಸಿನ ಗುಂಪು | ಅನುಪಾತ |
|---|---|---|---|---|
| ಅಂದಾಜು ಗ್ಲೋಮೆರುಲಾರ್ ಶೋಧನೆ ದರ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ | 70+: 34.7% | 18–29: 10.3% | 3.4 |
| ಕ್ರಿಯಾಟಿನಿನ್ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ | 18–29: 5.9% | 70+: 1.9% | 3.2 |
| ಕ್ರಿಯಾಟಿನಿನ್ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ | 70+: 16.3% | 18–29: 7.1% | 2.3 |
| ಉಪವಾಸ ರಕ್ತದ ಸಕ್ಕರೆ | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ | 70+: 28.1% | 18–29: 14.0% | 2.0 |
| HbA1c | ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ | 70+: 29.2% | 18–29: 15.1% | 1.9 |
ಸಂಯೋಜನೆಗಳು
ಆಗಾಗ್ಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸುವ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
ಎರಡೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿರುವ ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ, ಎರಡೂ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗಿದ್ದ ಪಾಲು, ತೋರಿಸಿದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ.
-
LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಒಟ್ಟು ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್
231,176 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ 17.0%ರಲ್ಲಿ, ಎರಡೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿದ್ದವುಗಳಲ್ಲಿ, LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟು ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಇತ್ತು.
-
LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ನಾನ್-HDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್
229,569 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ 15.7%ರಲ್ಲಿ, ಎರಡೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿದ್ದವುಗಳಲ್ಲಿ, LDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ನಾನ್-HDL ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಇತ್ತು.
-
ಸೀರಮ್ ಕಬ್ಬಿಣ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫೆರಿನ್ ಶುದ್ಧತ್ವ
112,510 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ 9.9%ರಲ್ಲಿ, ಎರಡೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿದ್ದವುಗಳಲ್ಲಿ, ಸೀರಮ್ ಕಬ್ಬಿಣ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫೆರಿನ್ ಶುದ್ಧತ್ವ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಇತ್ತು.
-
ಸೀರಮ್ ಕಬ್ಬಿಣ ಫೆರಿಟಿನ್
107,693 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ 9.4%ರಲ್ಲಿ, ಎರಡೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿದ್ದವುಗಳಲ್ಲಿ, ಸೀರಮ್ ಕಬ್ಬಿಣ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಮತ್ತು ಫೆರಿಟಿನ್ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಇತ್ತು.
-
ಉಪವಾಸ ರಕ್ತದ ಸಕ್ಕರೆ HbA1c
208,715 ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ 9.3%ರಲ್ಲಿ, ಎರಡೂ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿದ್ದವುಗಳಲ್ಲಿ, ಉಪವಾಸ ರಕ್ತದ ಸಕ್ಕರೆ ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು HbA1c ಲ್ಯಾಬ್ ಶ್ರೇಣಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಇತ್ತು.
ಜನಸಂಖ್ಯೆ
ದತ್ತಾಂಶದಲ್ಲಿ ಯಾರಿದ್ದಾರೆ
ವರದಿಗಳ ಎಣಿಕೆಗಳು, ವ್ಯಕ್ತಿಗಳದ್ದಲ್ಲ. ಕೆಳಗಿನ ಪಾಲುಗಳು ಈ ಆವೃತ್ತಿಯ ವರದಿಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತವೆ.
ಲಿಂಗದ ಪ್ರಕಾರ ವರದಿಗಳು
- ಮಹಿಳೆಯರು 54.5%
- ಪುರುಷರು 45.5%
ವಯಸ್ಸಿನ ಗುಂಪಿನ ಪ್ರಕಾರ ವರದಿಗಳು
- 18–29 15.8%
- 30–39 21.9%
- 40–49 22.4%
- 50–59 18.8%
- 60–69 13.7%
- 70+ 7.3%
ಪ್ರಮುಖ ದೇಶಗಳು
- Türkiye 11.2% (43,397)
- Germany 10.2% (39,367)
- Italy 6.7% (26,003)
- United States 6.2% (23,889)
- France 3.7% (14,345)
- Spain 3.3% (12,884)
- United Kingdom 3.1% (12,135)
- Brazil 2.8% (10,932)
- Romania 2.2% (8,336)
- Russia 2.1% (8,066)
ಲ್ಯಾಬ್ ವರದಿಗಳ ಭಾಷೆಗಳು
ಲ್ಯಾಬ್ ವರದಿಗಳು 52 ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ.
- EN 23.6%
- DE 12.0%
- TR 10.8%
- FR 7.3%
- IT 6.5%
Kantesti ಬರೆದ ಭಾಷೆಗಳು
83 ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ವಿವರಣೆ.
- EN 23.4%
- DE 11.0%
- TR 9.9%
- FR 6.9%
- IT 6.1%
ಫೈಲ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು
- PDF 68.4%
- ಫೋಟೋಗಳು 22.5%
- ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ಗಳು 9.2%
ತಿಂಗಳ ಪ್ರಕಾರ ವರದಿಗಳು
- 61,595Jan
- 55,425Feb
- 65,572Mar
- 63,403Apr
- 69,367May
- 71,380Jun
ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಮರುಬಳಸಿ
ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳ ಇನ್ಫೋಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್
ಈ ಆವೃತ್ತಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ 5 ಚಿತ್ರಗಳು, ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧ. Kantesti ಗೆ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ನೀಡಿದರೆ ಇವುಗಳನ್ನು ಮರುಬಳಸಬಹುದು (CC BY 4.0).
ವಿಧಾನ
ಈ ವರದಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ತಯಾರಿಸಲಾಯಿತು
ಎಣಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಏನು ಸೇರುತ್ತದೆ, ಏನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಓದಬೇಕು.
ಅವಧಿ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪ್ತಿ
ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು 2026-01-01 ಮತ್ತು 2026-06-30 ನಡುವೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಲ್ಯಾಬ್ ವರದಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆ.
ವಯಸ್ಕರು ಮಾತ್ರ
ವಯಸ್ಕರ ವರದಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಎಣಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. 18 ವರ್ಷದೊಳಗಿನವರಿಗೆ ಸೇರಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುವ ವರದಿಗಳನ್ನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಎಣಿಕೆಗಳು ಮಾತ್ರ
ದತ್ತಾಂಶವು ಲ್ಯಾಬ್ ವರದಿಗಳ ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಹೆಸರುಗಳು, ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಗಳು, ಖಾತೆ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು, ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕಗಳು, ಫೈಲ್ ಹೆಸರುಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಲ್ಲ.
50ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ
50ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸಣ್ಣ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಯಾರನ್ನೂ ಗುರುತಿಸಲಾಗದು.
ಲ್ಯಾಬ್ನ ಸ್ವಂತ ಉಲ್ಲೇಖ ಶ್ರೇಣಿಗಳು
ಕೆಳಗೆ ಮತ್ತು ಮೇಲೆ ಎಂದರೆ ಪ್ರತಿ ಲ್ಯಾಬ್ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿತ ಉಲ್ಲೇಖ ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗೆ. ಶ್ರೇಣಿಗಳು ಲ್ಯಾಬ್, ದೇಶ, ವಯಸ್ಸು ಮತ್ತು ಲಿಂಗದ ಪ್ರಕಾರ ಬದಲಾಗುವುದರಿಂದ, ಶ್ರೇಣಿಯ ಹೊರಗಿನ ಫಲಿತಾಂಶ ರೋಗನಿರ್ಣಯವಲ್ಲ.
ಇಡೀ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳಲ್ಲ
ಜನರು ತಮ್ಮ ವರದಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಆ ವರದಿಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತವೆ. ಇವು ಯಾವುದೇ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಹರಡುವಿಕೆಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳಲ್ಲ.
ನಕಲುಗಳು ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷಾ ಖಾತೆಗಳು
ಎಣಿಸುವ ಮೊದಲು ನಕಲು ವರದಿಗಳು ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷಾ ಅಥವಾ ಆಂತರಿಕ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಲಹೆಯಲ್ಲ
ಇವು ಮಾಹಿತಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು; ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಅಥವಾ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಲಹೆಯಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವೈದ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ.
ತೆರೆದ ದತ್ತಾಂಶ
ದತ್ತಾಂಶ ಮತ್ತು ಉಲ್ಲೇಖ
ಈ ಆವೃತ್ತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ದತ್ತಾಂಶ ತೆರೆದಿದೆ. Kantesti ಗೆ ಶ್ರೇಯಸ್ಸು ನೀಡಿದರೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ಮತ್ತು ಚಾರ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಮರುಬಳಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.
ಪ್ರತಿ ಅಂಕಿಅಂಶಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಾಲು, UTF-8, ಶೇಕಡಾಗಳು ಒಂದು ದಶಮಾಂಶದವರೆಗೆ.
ಪರವಾನಗಿ: CC BY 4.0. Kantesti ಗೆ ಶ್ರೇಯಸ್ಸು ನೀಡಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.
ಪತ್ರಿಕಾ ಸಂಪರ್ಕ: [email protected]
ಹೇಗೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವುದು
Kantesti Lab Insights, 2026ರ ಮೊದಲಾರ್ಧ. Kantesti Ltd, 2026. https://www.kantesti.net/kn/%e0%b2%b0%e0%b2%95%e0%b3%8d%e0%b2%a4-%e0%b2%aa%e0%b2%b0%e0%b3%80%e0%b2%95%e0%b3%8d%e0%b2%b7%e0%b3%86-%e0%b2%a6%e0%b2%a4%e0%b3%8d%e0%b2%a4%e0%b2%be%e0%b2%82%e0%b2%b6/2026%e0%b2%b0-%e0%b2%ae%e0%b3%8a%e0%b2%a6%e0%b2%b2%e0%b2%be%e0%b2%b0%e0%b3%8d%e0%b2%a7/
ಜನರು
ಈ ವರದಿಯನ್ನು ಯಾರು ತಯಾರಿಸಿದರು
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರಿಶೀಲನೆ: Kantesti ವೈದ್ಯಕೀಯ ತಂಡ
-
Thomas Klein, MDಮುಖ್ಯ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ
-
Sarah Mitchell, MD, PhDವೈದ್ಯಕೀಯ ತಂಡ
-
Prof. Dr. Hans Weber, PhDವೈದ್ಯಕೀಯ ತಂಡ
2026-11-05ರಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ
ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ರಕ್ತ ಪರೀಕ್ಷೆ ವರದಿ ಇದೆಯೇ?
Kantesti ಒಂದು AI ರಕ್ತ ಪರೀಕ್ಷೆ ವಿಶ್ಲೇಷಕ; ಇದು ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಬ್ ವರದಿಯ ಪ್ರತಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸರಳ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ.
ಮಾಹಿತಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು; ರೋಗನಿರ್ಣಯ ಅಥವಾ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಲಹೆಯಲ್ಲ.